Kitchen Flavor Fiesta

GASKIYA SABON ROLLS RECIPE

GASKIYA SABON ROLLS RECIPE
  • 90g ruwa
  • 25g Basil
  • 25g mint
  • 1/4 kokwamba
  • 1/2 karas
  • 1/2 barkono jajayen bell
  • 1/2 jan albasa
  • 30g kabeji shunayya
  • 1 dogon koren barkono barkono
  • 200g tumatir ceri
  • 1/2 kofin gwangwani kaza
  • 25g alfalfa sprouts
  • 1/4 kofin zuciyoyin hemp
  • 1 avocado
  • Takardun shinkafa 6-8

Hanyoyin:

  1. Ki yayyanka ruwan ruwan ki zuba a cikin babban kwano mai gauraya tare da basil da mint
  2. Yanke kokwamba da karas cikin sandunan ashana na bakin ciki. A ɗan ɓata barkonon karar kararrawa, jan albasa, da kabeji purple. Ƙara kayan lambu a cikin kwanon hadawa
  3. Cire tsaba daga doguwar barkonon barkono mai kore da sirara. Sa'an nan, a yanka a cikin rabin ceri tumatir. Ƙara waɗannan zuwa kwanon hadawa
  4. A zuba kajin gwangwani, da alfalfa sprouts da hemp hearts a cikin kwano mai haɗewa. Yanke avocado kuma ƙara a cikin kwano mai haɗawa
  5. A kwaba kayan miya na tsoma tare
  6. Azuba ruwa a faranti sai a jika takardar shinkafa na tsawon dakika 10
  7. Don haɗa littafin, sanya rigar takardan shinkafa a kan allon yankan ɗan ɗanɗano. Sa'an nan, sanya karamin dintsi na salatin a tsakiyar kunsa. Ninka gefe ɗaya na takardar shinkafar yana sa salatin a ciki, sa'an nan kuma ninka a gefen kuma ƙarasa roll
  8. Saita naɗaɗɗen da aka gama daban da juna. Ku bauta tare da ɗan tsoma miya